|
|
| MOQ: | 300 mét vuông |
| giá bán: | $12.8-20 / Square meter |
| bao bì tiêu chuẩn: | Gói gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 15-20 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T |
| khả năng cung cấp: | 30000 mét vuông / ngày |
| Độ dày da nhôm | 0,06mm-0,50mm |
|---|---|
| Tổng độ dày của bảng điều khiển | 2mm-6mm |
| Chiều rộng | 1000mm, 1220mm (thông thường), 1250mm, 1300mm, 1500mm, 1550mm, 1575mm (tối đa) |
| Chiều dài | Lên tới 5800mm |
| Kích thước tiêu chuẩn | 1220mm (chiều rộng) * 2440mm (chiều dài) |
| Năng lực sản xuất | 100.000m2 / tháng |
| Cốt lõi bên trong | Polyetylen không độc hại thông thường, polyetylen một mặt không vỡ, polyetylen hai mặt không vỡ, LDPE nguyên chất, lõi chứa khoáng chất không cháy B1, lõi chứa khoáng chất không cháy A2 |
|
|
| MOQ: | 300 mét vuông |
| giá bán: | $12.8-20 / Square meter |
| bao bì tiêu chuẩn: | Gói gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 15-20 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T |
| khả năng cung cấp: | 30000 mét vuông / ngày |
| Độ dày da nhôm | 0,06mm-0,50mm |
|---|---|
| Tổng độ dày của bảng điều khiển | 2mm-6mm |
| Chiều rộng | 1000mm, 1220mm (thông thường), 1250mm, 1300mm, 1500mm, 1550mm, 1575mm (tối đa) |
| Chiều dài | Lên tới 5800mm |
| Kích thước tiêu chuẩn | 1220mm (chiều rộng) * 2440mm (chiều dài) |
| Năng lực sản xuất | 100.000m2 / tháng |
| Cốt lõi bên trong | Polyetylen không độc hại thông thường, polyetylen một mặt không vỡ, polyetylen hai mặt không vỡ, LDPE nguyên chất, lõi chứa khoáng chất không cháy B1, lõi chứa khoáng chất không cháy A2 |