|
|
| MOQ: | 500meter square |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| bao bì tiêu chuẩn: | wooden package |
| Thời gian giao hàng: | 15-20days |
| phương thức thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T. |
| khả năng cung cấp: | 30000 Meter square /day |
nâng cao các dự án kiến trúc của bạn với chúng tôiBảng tổng hợp nhôm đá cẩm thạch trắng được phủ PVDFĐược thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng phủ tường, tấm ACP 3mm-4mm này kết hợp sự thanh lịch vượt thời gian của đá cẩm thạch trắng với độ bền vượt trội của lớp phủ fluorocarbon.Nó cung cấp sự cân bằng hoàn hảo của sự hấp dẫn thẩm mỹ và hiệu suất lâu dài cho cả các tòa nhà thương mại và dân cư.
1. Lớp phủ PVDF Fluorocarbon cao cấp
bề mặt có tính năng hiệu suất caoPVDF (polyvinylidene fluoride)lớp phủ, nổi tiếng với khả năng chống thời tiết đặc biệt, bảo vệ tia UV và giữ màu sắc. Điều này đảm bảo kết thúc đá cẩm thạch trắng vẫn sống động và không có phấn cho nhiều thập kỷ,ngay cả dưới ánh sáng mặt trời khắc nghiệt hoặc môi trường ven biển.
2. Vẻ đẹp đá cẩm thạch trắng đích thực
Công nghệ in kỹ thuật số tiên tiến mang lại một kết cấu đá cẩm thạch trắng rất thực tế với các mẫu tĩnh mạch tự nhiên.Nó cung cấp cho cái nhìn sang trọng của đá tự nhiên ở một phần nhỏ của trọng lượng và chi phí, làm cho nó có thể truy cập được cho một loạt các dự án lớp phủ.
3. Phạm vi độ dày tối ưu 3mm-4mm
Phạm vi độ dày linh hoạt này cung cấp sự kết hợp lý tưởng về độ cứng và khả năng hình thành:
4. Đèn & Dễ cài đặt
So với đá tự nhiên hoặc tấm kim loại rắn, tấm nhôm này nhẹ hơn đáng kể.cho phép lắp đặt nhanh chóng và giảm yêu cầu tải trọng cấu trúc.
5. tuyệt vời phẳng & độ bền
Các lớp vỏ nhôm được gắn với một lõi polyethylene mật độ thấp dưới áp suất và nhiệt độ cao, kết quả là một tấm hoàn toàn phẳng, chống va chạm,và chống uốn cong hoặc biến dạng theo thời gian.
| Các biện pháp đóng gói | Quá trình bảo vệ hai bước với phim cao độ kéo và hộp gỗ tùy chỉnh |
| Chiều dài máy | 2.44m |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Kích thước không chuẩn và màu sắc độc đáo có sẵn |
| Bảo vệ nhiệt | Những đóng góp cho hiệu quả năng lượng trong các tòa nhà |
| Sử dụng | Bức tường rèm và trang trí bên ngoài |
| Độ dày tổng thể của tấm | 3mm-7mm |
| Chống trầy xước | Chỉ số ≥3H |
| Cấu trúc | 1.22*2.44m |
| Giấy chứng nhận | CE/SGS/ISO9001 |
| Lớp phủ | Lớp Fluorocarbon đặc biệt (PVDF) |
Bảng tổng hợp nhôm PVDF cao cấp của chúng tôi (Mô hình: 1220 * 2440MM, Độ dày: 4MM) phù hợp với các ứng dụng đa dạng trên nhiều ngành công nghiệp:
Bao bì sản phẩm cho tấm tổng hợp nhôm PE:
Các tấm Composite nhôm PE được đóng gói cẩn thận để đảm bảo giao hàng an toàn. Mỗi tấm được bảo vệ bằng một tấm nhựa để ngăn ngừa vết trầy xước và hư hại trong quá trình vận chuyển.
Thông tin vận chuyển:
Chúng tôi vận chuyển các tấm PE nhôm tổng hợp bằng một dịch vụ chuyển phát đáng tin cậy. Các tấm được đặt trong các hộp bìa cứng và được niêm phong chắc chắn để ngăn chặn bất kỳ chuyển động nào trong quá trình vận chuyển.Bao bì của chúng tôi được thiết kế để chịu đựng sự khắc nghiệt của vận chuyển để đảm bảo rằng các tấm đến trong tình trạng hoàn hảo.
![]()
|
|
| MOQ: | 500meter square |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| bao bì tiêu chuẩn: | wooden package |
| Thời gian giao hàng: | 15-20days |
| phương thức thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T. |
| khả năng cung cấp: | 30000 Meter square /day |
nâng cao các dự án kiến trúc của bạn với chúng tôiBảng tổng hợp nhôm đá cẩm thạch trắng được phủ PVDFĐược thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng phủ tường, tấm ACP 3mm-4mm này kết hợp sự thanh lịch vượt thời gian của đá cẩm thạch trắng với độ bền vượt trội của lớp phủ fluorocarbon.Nó cung cấp sự cân bằng hoàn hảo của sự hấp dẫn thẩm mỹ và hiệu suất lâu dài cho cả các tòa nhà thương mại và dân cư.
1. Lớp phủ PVDF Fluorocarbon cao cấp
bề mặt có tính năng hiệu suất caoPVDF (polyvinylidene fluoride)lớp phủ, nổi tiếng với khả năng chống thời tiết đặc biệt, bảo vệ tia UV và giữ màu sắc. Điều này đảm bảo kết thúc đá cẩm thạch trắng vẫn sống động và không có phấn cho nhiều thập kỷ,ngay cả dưới ánh sáng mặt trời khắc nghiệt hoặc môi trường ven biển.
2. Vẻ đẹp đá cẩm thạch trắng đích thực
Công nghệ in kỹ thuật số tiên tiến mang lại một kết cấu đá cẩm thạch trắng rất thực tế với các mẫu tĩnh mạch tự nhiên.Nó cung cấp cho cái nhìn sang trọng của đá tự nhiên ở một phần nhỏ của trọng lượng và chi phí, làm cho nó có thể truy cập được cho một loạt các dự án lớp phủ.
3. Phạm vi độ dày tối ưu 3mm-4mm
Phạm vi độ dày linh hoạt này cung cấp sự kết hợp lý tưởng về độ cứng và khả năng hình thành:
4. Đèn & Dễ cài đặt
So với đá tự nhiên hoặc tấm kim loại rắn, tấm nhôm này nhẹ hơn đáng kể.cho phép lắp đặt nhanh chóng và giảm yêu cầu tải trọng cấu trúc.
5. tuyệt vời phẳng & độ bền
Các lớp vỏ nhôm được gắn với một lõi polyethylene mật độ thấp dưới áp suất và nhiệt độ cao, kết quả là một tấm hoàn toàn phẳng, chống va chạm,và chống uốn cong hoặc biến dạng theo thời gian.
| Các biện pháp đóng gói | Quá trình bảo vệ hai bước với phim cao độ kéo và hộp gỗ tùy chỉnh |
| Chiều dài máy | 2.44m |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Kích thước không chuẩn và màu sắc độc đáo có sẵn |
| Bảo vệ nhiệt | Những đóng góp cho hiệu quả năng lượng trong các tòa nhà |
| Sử dụng | Bức tường rèm và trang trí bên ngoài |
| Độ dày tổng thể của tấm | 3mm-7mm |
| Chống trầy xước | Chỉ số ≥3H |
| Cấu trúc | 1.22*2.44m |
| Giấy chứng nhận | CE/SGS/ISO9001 |
| Lớp phủ | Lớp Fluorocarbon đặc biệt (PVDF) |
Bảng tổng hợp nhôm PVDF cao cấp của chúng tôi (Mô hình: 1220 * 2440MM, Độ dày: 4MM) phù hợp với các ứng dụng đa dạng trên nhiều ngành công nghiệp:
Bao bì sản phẩm cho tấm tổng hợp nhôm PE:
Các tấm Composite nhôm PE được đóng gói cẩn thận để đảm bảo giao hàng an toàn. Mỗi tấm được bảo vệ bằng một tấm nhựa để ngăn ngừa vết trầy xước và hư hại trong quá trình vận chuyển.
Thông tin vận chuyển:
Chúng tôi vận chuyển các tấm PE nhôm tổng hợp bằng một dịch vụ chuyển phát đáng tin cậy. Các tấm được đặt trong các hộp bìa cứng và được niêm phong chắc chắn để ngăn chặn bất kỳ chuyển động nào trong quá trình vận chuyển.Bao bì của chúng tôi được thiết kế để chịu đựng sự khắc nghiệt của vận chuyển để đảm bảo rằng các tấm đến trong tình trạng hoàn hảo.
![]()