|
|
| MOQ: | 400 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| bao bì tiêu chuẩn: | gói gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 15-20 ngày |
| phương thức thanh toán: | T/T, L/C, D/A, D/P. |
| khả năng cung cấp: | 30000 mét vuông / ngày |
| Danh mục sản phẩm | Tấm hợp kim nhôm PVDF |
|---|---|
| Khả năng chống trầy xước | Đạt tiêu chuẩn ≥3H |
| Tính năng trong nhà | An toàn cho môi trường, không mùi, cách nhiệt và chống ẩm |
| Chiều dài tối đa | Lên đến 5900mm |
| Ứng dụng chính | Tường rèm và trang trí ngoại thất |
| Phạm vi độ dày tấm | 3mm-7mm |
| Độ dày ốp mặt ngoài | 4-7mm |
| Lớp phủ bề mặt | Lớp Fluorocarbon chuyên dụng (PVDF) |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có sẵn kích thước không tiêu chuẩn và bảng màu độc quyền |
|
|
| MOQ: | 400 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| bao bì tiêu chuẩn: | gói gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 15-20 ngày |
| phương thức thanh toán: | T/T, L/C, D/A, D/P. |
| khả năng cung cấp: | 30000 mét vuông / ngày |
| Danh mục sản phẩm | Tấm hợp kim nhôm PVDF |
|---|---|
| Khả năng chống trầy xước | Đạt tiêu chuẩn ≥3H |
| Tính năng trong nhà | An toàn cho môi trường, không mùi, cách nhiệt và chống ẩm |
| Chiều dài tối đa | Lên đến 5900mm |
| Ứng dụng chính | Tường rèm và trang trí ngoại thất |
| Phạm vi độ dày tấm | 3mm-7mm |
| Độ dày ốp mặt ngoài | 4-7mm |
| Lớp phủ bề mặt | Lớp Fluorocarbon chuyên dụng (PVDF) |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có sẵn kích thước không tiêu chuẩn và bảng màu độc quyền |