|
|
| MOQ: | 300 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| bao bì tiêu chuẩn: | gói gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 15-20 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T |
| khả năng cung cấp: | 30000 mét vuông / ngày |
Tấm hợp kim nhôm PVDF bao gồm hai tấm nhôm được sơn liên kết với lõi polyethylene (PE). Tấm ACM là vật liệu tuyệt vời cho các ứng dụng trong nhà hoặc ngoài trời, đòi hỏi độ ổn định kích thước tốt, trọng lượng nhẹ và bề mặt nhẵn, sáng bóng.
Nhẹ: Chỉ bằng một nửa trọng lượng của nhôm, việc xử lý và lắp đặt dễ dàng hơn nhiều. Điều này không chỉ giảm bớt công sức thể chất cần thiết trong quá trình lắp đặt mà còn giảm áp lực lên cấu trúc hỗ trợ.
| Thông số | Quy cách |
|---|---|
| Chiều rộng thông thường | 1220mm, 1250mm, 1500mm, 2000mm và chấp nhận tùy chỉnh |
| Chiều dài tấm | 2440mm, 3000mm, 5000mm, 5800mm, thông thường trong vòng 5800mm (cho container 20ft chấp nhận tùy chỉnh) |
| Độ dày tấm | 2mm, 3mm, 4mm, 5mm, 6mm, 8mm... |
| Hợp kim nhôm | AA1100, AA3003, AA5005...(Các loại khác theo yêu cầu) |
| Độ dày nhôm | 0.03mm đến 0.50mm |
| Trọng lượng | 3mm: 8kg-13.3kg mỗi tấm 4mm: 12.7kg-27.89kg mỗi tấm |
| Lớp phủ | Lớp phủ PE, Lớp phủ PVDF, NANO, Bề mặt xước, Bề mặt gương |
| Vật liệu lõi | Lõi PE tái chế/Lõi PE chống cháy/Lõi PE chống vỡ |
| Màu sắc | Kim loại/Mờ/Bóng/Ngọc trai/Nano/Xước/Gương/Đá granit/Gỗ |
Tấm hợp kim nhôm PVDF màu trắng của chúng tôi được thiết kế đặc biệt cho mặt tiền các tòa nhà cao tầng và các dự án ốp ngoại thất ở những vùng khí hậu khắc nghiệt, như Đông Nam Á và Trung Á.
Sử dụng lớp phủ nhựa fluorocarbon (PVDF) 70%, các tấm này có khả năng chống tia cực tím, sương muối và ô nhiễm khí quyển cực cao. Điều này đảm bảo lớp hoàn thiện màu trắng mờ vẫn giữ được màu sắc rực rỡ mà không bị phấn hóa hoặc phai màu trong hơn 20 năm.
Với độ bền bóc 180° vượt quá 7.0 N/mm, các tấm của chúng tôi duy trì sự liên kết tuyệt vời giữa lớp vỏ nhôm và lõi LDPE, ngăn ngừa tách lớp ngay cả dưới sự giãn nở và co lại đáng kể do nhiệt.
Lớp phủ PVDF cung cấp bề mặt có năng lượng bề mặt thấp, cho phép bụi bẩn và các chất ô nhiễm bị rửa trôi bởi nước mưa, giảm đáng kể chi phí bảo trì tòa nhà.
Có sẵn với lõi chống cháy cấp B1 và A2, vật liệu của chúng tôi tuân thủ các tiêu chuẩn an toàn quốc tế, làm cho chúng trở nên lý tưởng cho các vỏ bọc tòa nhà cao tầng hiện đại.
Kinh nghiệm kết hợp với Đổi mới. Mặc dù cơ sở sản xuất hiện đại của chúng tôi đã chuyển đến WENXIAN vào năm 2021, đội ngũ cốt lõi của chúng tôi có hơn 20 năm kinh nghiệm chuyên sâu trong sản xuất Tấm hợp kim nhôm (ACP) và Tấm nhôm veneer.
Các tấm được bọc trong màng bảo vệ để ngăn ngừa trầy xước hoặc hư hỏng trong quá trình vận chuyển. Sau đó, chúng được đóng gói trong các thùng gỗ chắc chắn để tăng cường bảo vệ.
Mỗi thùng được dán nhãn với tên sản phẩm, kích thước và số lượng để dễ dàng nhận dạng. Các vật liệu đệm và giảm chấn bổ sung được sử dụng để lấp đầy bất kỳ khoảng trống nào và cung cấp sự bảo vệ thêm.
![]()
Giao hàng: Trong vòng hai tuần sau khi nhận tiền đặt cọc
MOQ: 300 mét vuông
Thương hiệu/OEM: Alumetal/Tùy chỉnh
Điều khoản thanh toán: T/T, L/C trả ngay, D/P trả ngay,
Đóng gói: FCL: Số lượng lớn; LCL: Trong pallet gỗ; theo yêu cầu của khách hàng
|
|
| MOQ: | 300 mét vuông |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| bao bì tiêu chuẩn: | gói gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 15-20 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T |
| khả năng cung cấp: | 30000 mét vuông / ngày |
Tấm hợp kim nhôm PVDF bao gồm hai tấm nhôm được sơn liên kết với lõi polyethylene (PE). Tấm ACM là vật liệu tuyệt vời cho các ứng dụng trong nhà hoặc ngoài trời, đòi hỏi độ ổn định kích thước tốt, trọng lượng nhẹ và bề mặt nhẵn, sáng bóng.
Nhẹ: Chỉ bằng một nửa trọng lượng của nhôm, việc xử lý và lắp đặt dễ dàng hơn nhiều. Điều này không chỉ giảm bớt công sức thể chất cần thiết trong quá trình lắp đặt mà còn giảm áp lực lên cấu trúc hỗ trợ.
| Thông số | Quy cách |
|---|---|
| Chiều rộng thông thường | 1220mm, 1250mm, 1500mm, 2000mm và chấp nhận tùy chỉnh |
| Chiều dài tấm | 2440mm, 3000mm, 5000mm, 5800mm, thông thường trong vòng 5800mm (cho container 20ft chấp nhận tùy chỉnh) |
| Độ dày tấm | 2mm, 3mm, 4mm, 5mm, 6mm, 8mm... |
| Hợp kim nhôm | AA1100, AA3003, AA5005...(Các loại khác theo yêu cầu) |
| Độ dày nhôm | 0.03mm đến 0.50mm |
| Trọng lượng | 3mm: 8kg-13.3kg mỗi tấm 4mm: 12.7kg-27.89kg mỗi tấm |
| Lớp phủ | Lớp phủ PE, Lớp phủ PVDF, NANO, Bề mặt xước, Bề mặt gương |
| Vật liệu lõi | Lõi PE tái chế/Lõi PE chống cháy/Lõi PE chống vỡ |
| Màu sắc | Kim loại/Mờ/Bóng/Ngọc trai/Nano/Xước/Gương/Đá granit/Gỗ |
Tấm hợp kim nhôm PVDF màu trắng của chúng tôi được thiết kế đặc biệt cho mặt tiền các tòa nhà cao tầng và các dự án ốp ngoại thất ở những vùng khí hậu khắc nghiệt, như Đông Nam Á và Trung Á.
Sử dụng lớp phủ nhựa fluorocarbon (PVDF) 70%, các tấm này có khả năng chống tia cực tím, sương muối và ô nhiễm khí quyển cực cao. Điều này đảm bảo lớp hoàn thiện màu trắng mờ vẫn giữ được màu sắc rực rỡ mà không bị phấn hóa hoặc phai màu trong hơn 20 năm.
Với độ bền bóc 180° vượt quá 7.0 N/mm, các tấm của chúng tôi duy trì sự liên kết tuyệt vời giữa lớp vỏ nhôm và lõi LDPE, ngăn ngừa tách lớp ngay cả dưới sự giãn nở và co lại đáng kể do nhiệt.
Lớp phủ PVDF cung cấp bề mặt có năng lượng bề mặt thấp, cho phép bụi bẩn và các chất ô nhiễm bị rửa trôi bởi nước mưa, giảm đáng kể chi phí bảo trì tòa nhà.
Có sẵn với lõi chống cháy cấp B1 và A2, vật liệu của chúng tôi tuân thủ các tiêu chuẩn an toàn quốc tế, làm cho chúng trở nên lý tưởng cho các vỏ bọc tòa nhà cao tầng hiện đại.
Kinh nghiệm kết hợp với Đổi mới. Mặc dù cơ sở sản xuất hiện đại của chúng tôi đã chuyển đến WENXIAN vào năm 2021, đội ngũ cốt lõi của chúng tôi có hơn 20 năm kinh nghiệm chuyên sâu trong sản xuất Tấm hợp kim nhôm (ACP) và Tấm nhôm veneer.
Các tấm được bọc trong màng bảo vệ để ngăn ngừa trầy xước hoặc hư hỏng trong quá trình vận chuyển. Sau đó, chúng được đóng gói trong các thùng gỗ chắc chắn để tăng cường bảo vệ.
Mỗi thùng được dán nhãn với tên sản phẩm, kích thước và số lượng để dễ dàng nhận dạng. Các vật liệu đệm và giảm chấn bổ sung được sử dụng để lấp đầy bất kỳ khoảng trống nào và cung cấp sự bảo vệ thêm.
![]()
Giao hàng: Trong vòng hai tuần sau khi nhận tiền đặt cọc
MOQ: 300 mét vuông
Thương hiệu/OEM: Alumetal/Tùy chỉnh
Điều khoản thanh toán: T/T, L/C trả ngay, D/P trả ngay,
Đóng gói: FCL: Số lượng lớn; LCL: Trong pallet gỗ; theo yêu cầu của khách hàng